ข้อมูลอ้างอิง
- ประเภท: กิจกรรม
- ผู้สร้าง: admin
- วันที่สร้าง: 16 กรกฎาคม, 2567
- ลิงค์กระจายข่าว:
โครงการปรับสภาพแวดล้อมและสิ่งอำนวยความสะดวกของผู้สูงอายุ
วันที่ 12 กรกฎาคม 2567 องค์การบริหารส่วนตำบลหัวเรือ โดย นางประภาพร เลาหะวนิช นายก อบต.หัวเรือ พร้อมคณะผู้บริหาร หน.ส่วนราชการ เจ้าหน้าที่ และผู้นำชุมชน ร่วมส่งมอบบ้านผู้สูงอายุ ราย นางฉวี กิ่งวัน ม.2 ตามโครงการปรับสภาพแวดล้อมและสิ่งอำนวยความสะดวกของผู้สูงอายุให้เหมาะสมและปลอดภัย ประจำปีงบประมาณ พศ.2567 #ขอขอบคุณงบประมาณจากพมจ.อุบลราชธานีและแรงงานจิตอาสาบ้านหนองมุกทุกท่านค่ะ