ข้อมูลอ้างอิง
- ประเภท: กิจกรรม
- ผู้สร้าง: admin
- วันที่สร้าง: 2 กรกฎาคม, 2567
- ลิงค์กระจายข่าว:
ประชาคมหมู่บ้าน หมู่ 15
วันที่ 28 มิถุนายน 2567 เวลา 13.00 น. องค์การบริหารส่วนตำบลหัวเรือ โดยนางประภาพร เลาหะวนิช นายกอบต.หัวเรือ พร้อมกับนางบังอร คำพันธ์รองนายกอบต.หัวเรือ และเจ้าหน้าที่อบต.หัวเรือ ลงพื้นที่จัดโครงการส่งเสริมบทบาทของประชาชนในการมีส่วนร่วมในการวางแผนพัฒนาตำบลและแผนชุมชนของตำบลหัวเรือ ประจำปีงบประมาณ พ.ศ.2567 ระหว่างวันที่ 25 มิถุนายน - 4 กรกฎาคม 2567 (ประชาคมหมู่บ้าน) และจัดเวทีประชาวิจารณ์ยกร่างข้อบัญญัติท้องถิ่น ตามพระราชัญญัติการสาธารณสุข พ.ศ. 2535 ณ วัดทุ่งขามเหนือ หมู่ 15 โดยมีผู้ใหญ่บ้านหมู่ 15 ส.อบต.หัวเรือ หมู่ 15 และประชาชนหมู่ 15 ร่วมโครงการในครั้งนี้