ข้อมูลอ้างอิง
- ประเภท: กิจกรรม
- ผู้สร้าง: admin
- วันที่สร้าง: 2 กรกฎาคม, 2567
- ลิงค์กระจายข่าว:
โครงการหมู่บ้านชุมชนตำบลหัวเรือน่าอยู่ หมู่ 2
วันที่ 28 มิถุนายน 2567 องค์การบริหารส่วนตำบลหัวเรือ โดยนางประภาพร เลาหะวนิช นายกอบต.หัวเรือ พร้อมกับนางบังอร คำพันธ์ รองนายกอบต.หัวเรือ หัวหน้าส่วนราชการอบต.หัวเรือ ร่วมประชุม ร่วมกับ กำนันตำบลหัวเรือ ผู้ใหญ่บ้าน ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้าน แพทย์ประจำตำบล สารวัตร ผรส. ประชุมสัญจร ตามโครงการหมู่บ้านชุมชนตำบลหัวเรือน่าอยู่ ณ วัดหนองมุก หมู่ 2 และได้ร่วมประชุมปรึกษาหารือข้อมูลข่าวสารของทางราชการ รับทราบปัญหาของประชาชน และนำมากำหนดแนวทางแก้ไขปัญหาในเรื่องต่างๆ เพื่อการพัฒนาตำบลหัวเรือต่อไป