ข้อมูลอ้างอิง
- ประเภท: กิจกรรม
- ผู้สร้าง: admin
- วันที่สร้าง: 2 กรกฎาคม, 2567
- ลิงค์กระจายข่าว:
ประชาคมหมู่บ้าน หมู่ 7
วันที่ 27 มิถุนายน 2567 เวลา 13.00 น. องค์การบริหารส่วนตำบลหัวเรือ โดยนางประภาพร เลาหะวนิช นายกอบต.หัวเรือ พร้อมกับนางบังอร คำพันธ์ รองนายกอบต.หัวเรือ และเจ้าหน้าที่อบต.หัวเรือ ลงพื้นที่จัดโครงการส่งเสริมบทบาทของประชาชนในการมีส่วนร่วมในการวางแผนพัฒนาตำบลและแผนชุมชนของตำบลหัวเรือ ประจำปีงบประมาณ พ.ศ.2567 ระหว่างวันที่ 25 มิถุนายน - 4 กรกฎาคม 2567 (ประชาคมหมู่บ้าน) และจัดเวทีประชาวิจารณ์ยกร่างข้อบัญญัติท้องถิ่น ตามพระราชัญญัติการสาธารณสุข พ.ศ. 2535 ณ วัดสำราญ หมู่ 7 โดยมีผู้นำฝ่ายปกครอง ส.อบต.หัวเรือ หมู่ 7 และประชาชนหมู่ 7 ร่วมโครงการในครั้งนี้