ข้อมูลอ้างอิง
- ประเภท: กิจกรรม
- ผู้สร้าง: admin
- วันที่สร้าง: 2 กรกฎาคม, 2567
- ลิงค์กระจายข่าว:
ประชาคมหมู่บ้าน หมู่ 11
วันที่ 25 มิถุนายน 2567 องค์การบริหารส่วนตำบลหัวเรือ โดยนางประภาพร เลาหะวนิช นายกอบต.หัวเรือ พร้อมกับเจ้าหน้าที่อบต.หัวเรือ ลงพื้นที่จัดโครงการส่งเสริมบทบาทของประชาชนในการมีส่วนร่วมในการวางแผนพัฒนาตำบลและแผนชุมชนของตำบลหัวเรือ ประจำปีงบประมาณ พ.ศ.2567 ระหว่างวันที่ 25 มิถุนายน - 4 กรกฎาคม 2567 (ประชาคมหมู่บ้าน) ณ ศาลาบ้านหัวเรือ หมู่ 11 โดยมีผู้ใหญ่บ้าน ส.อบต.หัวเรือ และประชาชนหมู่ 11 ร่วมโครงการในครั้งนี้