ข้อมูลอ้างอิง
- ประเภท: กิจกรรม
- ผู้สร้าง: admin
- วันที่สร้าง: 19 มิถุนายน, 2567
- ลิงค์กระจายข่าว:
ทำความสะอาดบริเวณสวนสาธารณะหนองหัวลิง
วันที่ 18 มิถุนายน 2567 นางประภาพร เลาหะวนิช นายกอบต.หัวเรือ พร้อมด้วยนางบังอร คำพันธ์รองนายกอบต.หัวเรือ และหัวหน้าส่วนราชการอบต.หัวเรือ ได้ลงพื้นที่ให้กำลังใจลูกๆจากศูนย์ฝึกและอบรมเด็กและเยาวชน เขต 5 จังหวัดอุบลราชธานี ที่มีจิตอาสาช่วยทำความสะอาดบริเวณสวนสาธารณะหนองหัวลิง องค์การบริหารส่วนตำบลหัวเรือ จึงขอขอบคุณศูนย์ฝึกและอบรมเด็กและเยาวชน เขต 5 จังหวัดอุบลราชธานี ที่พาลูกๆมาทำความสะอาดบริเวณสวนสาธารณะหนองหัวลิงในครั้งนี้