ข้อมูลอ้างอิง
- ประเภท: กิจกรรม
- ผู้สร้าง: admin
- วันที่สร้าง: 17 มิถุนายน, 2567
- ลิงค์กระจายข่าว:
มอบข้าวก้นบาตรให้กับผู้ด้อยโอกาสตำบลหัวเรือ ประจำเดือนมินายน 2567
วันที่ 15 มิถุนายน 2567 องค์การบริหารส่วนตำบลหัวเรือ ร่วมกับ วัดหัวเรือ และผู้นำท้องถิ่นตำบลหัวเรือ ได้ลงพื้นที่มอบข้าวก้นบาตรให้กับผู้ด้อยโอกาสตำบลหัวเรือ ประจำเดือนมินายน 2567 ในกิจกรรม ถนนสายวัฒนธรรม นำสู่ทาน ศีล ภาวนา และการสงเคราะห์ ตามโครงการถนนสายวัฒนธรรมตำบลหัวเรือ