ข้อมูลอ้างอิง
- ประเภท: กิจกรรม
- ผู้สร้าง: admin
- วันที่สร้าง: 17 มิถุนายน, 2567
- ลิงค์กระจายข่าว:
กิจกรรมทำบุญตักบาตรประจำเดือนมิถุนายน 2567
วันที่ 15 มิถุนายน 2567 องค์การบริหารส่วนตำบลหัวเรือ ร่วมกับ วัดหัวเรือ จัดกิจกรรมทำบุญตักบาตรประจำเดือนมิถุนายน 2567 ตามเส้นทางถนนสายวัฒนธรรม และร่วมไหว้พระรับศีล ถวายปัจจัย ณ ศาลานาบุญวัดบ้านหัวเรือ โดยมี นางประภาพร เลาหะวนิช นายกอบต.หัวเรือ คณะผู้บริหารอบต.หัวเรือ ผู้นำท้องถิ่นตำบลหัวเรือ หน่วยราชการใกล้เคียง ประชาชนในพื้นที่ และเจ้าหน้าที่อบต.หัวเรือร่วมกิจกรรมในครั้งนี้