ข้อมูลอ้างอิง
- ประเภท: กิจกรรม
- ผู้สร้าง: admin
- วันที่สร้าง: 13 มิถุนายน, 2567
- ลิงค์กระจายข่าว:
โครงการจัดระบบสังคมผู้สูงอายุแบบยั่งยืน
วันที่ 10 มิถุนายน 2567 องค์การบริหารส่วนตำบลหัวเรือ ร่วมกับ ชมรมผู้สูงอายุบ้านหนองมุก โรงพยาบาล 50 พรรษามหาวชิาลงกรณ และโรงพยาบาลส่งเสริมสุขภาพตำบลหัวเรือ จัดโครงการจัดระบบสังคมผู้สูงอายุแบบยั่งยืน ประจำปีงบประมาณ พ.ศ.2567 เพื่อจัดกิจกรรมพัฒนาคุณภาพชีวิตแก่กลุ่มผู้สูงอายุกลุ่มติดสังคม และร่วมกิจกรรมชมรมผู้สูงอายุ ประจำเดือน มิถุนายน 2567