ข้อมูลอ้างอิง
- ประเภท: กิจกรรม
- ผู้สร้าง: admin
- วันที่สร้าง: 13 มิถุนายน, 2567
- ลิงค์กระจายข่าว:
โครงการศูนย์พัฒนาเด็กเล็กต้นแบบความปลอดภัยทางถนน
วันที่ 7 มิถุนายน 2567 องค์การบริหารส่วนตำบลหัวเรือ โดยนางประภาพร เลาหะวนิช นายกอบต.หัวเรือ มอบหมายให้นาบังอร คำพันธ์ รองนายกอบต.หัวเรือ พร้อมด้วยคณะคุณครูศูนย์พัฒนาเด็กเล็กประจำตำบลหัวเรือ เข้าศึกษาดูงาน โครงการศูนย์พัฒนาเด็กเล็กต้นแบบความปลอดภัยทางถนนร่วมสร้างอำเภอปลอดภัย ภาคตะวันออกเฉียงเหนือ โดยนายอาทิตย์ คูณผล รองนายกเทศมนตรีนครอุบลราชธานี เป็นประธานกล่าวเปิดโครงการ ณ ศูนย์พัฒนาเด็กเล็กวัดใต้พระเจ้าใหญ่องค์ตื้อ