ข้อมูลอ้างอิง
- ประเภท: กิจกรรม
- ผู้สร้าง: admin
- วันที่สร้าง: 6 มิถุนายน, 2567
- ลิงค์กระจายข่าว:
ตรวจเยี่ยมให้กำลังใจ สัตวแพทย์และผู้นำสุนัขและแมวมาเข้ารับบริการ การทำหมันสุนัขและแมว
วันที่ 6 มิถุนายน 2567 โดยนางประภาพร เลาหะวนิช นายกอบต.หัวเรือ พร้อมด้วยนางบังอร คำพันธ์ รองนายกอบต.หัวเรือ ตรวจเยี่ยมให้กำลังใจ สัตวแพทย์และผู้นำสุนัขและแมวมาเข้ารับบริการ การทำหมันสุนัขและแมว ตามโครงการสัตว์ปลอดโรค คนปลอดภัย จากโรคพิษสุนัขบ้าตามพระปณิธานของศาสตราจารย์ ดร.สมเด็จพระเจ้าน้องนางเธอเจ้าฟ้าจุฬาภรณวลัยลักษณ์ อัครราชกุมารี กรมพระศรีสวางควัฒนวรขัตติยราชนารี ณ อาคารอเนกประสงค์องค์การบริหารส่วนตำบลหัวเรือ