ข้อมูลอ้างอิง
- ประเภท: กิจกรรม
- ผู้สร้าง: admin
- วันที่สร้าง: 6 มิถุนายน, 2567
- ลิงค์กระจายข่าว:
ติดตามตรวจสอบคุณภาพอาหารเสริม(นม)
วันที่ 6 มิถุนายน 2567 องค์การบริหารส่วนตำบลหัวเรือ โดยนางประภาพร เลาหะวนิช นายกอบต.หัวเรือ พร้อมด้วยนางบังอร คำพันธ์ รองนายกอบต.หัวเรือ และปศุสัตว์อำเภอเมืองอุบลราชธานี ได้ตรวจเยี่ยม ศูนย์พัฒนาเด็กเล็กประจำตำบลหัวเรือ และโรงเรียนบ้านหนองมุก ในการติดตามตรวจสอบคุณภาพอาหารเสริม(นม) จากผู้ประกอบการผลิตภัณฑ์นม