ข้อมูลอ้างอิง
- ประเภท: กิจกรรม
- ผู้สร้าง: admin
- วันที่สร้าง: 5 มิถุนายน, 2567
- ลิงค์กระจายข่าว:
ลงพื้นที่มอบเครื่องอุปโภคและอาหารเสริมให้กับผู้ด้อยโอกาส
วันที่ 5 มิถุนายน 2567 องค์การบริหารส่วนตำบลหัวเรือ โดยนางประภาพร เลาหะวนิช นายกอบต.หัวเรือ พร้อมคณะผู้บริหารอบต.หัวเรือ ร่วมกับนักบริบาลครอบครัว ลงพื้นที่มอบเครื่องอุปโภคและอาหารเสริมให้กับผู้ด้อยโอกาส บ้านหนองจอก ม.4 ในโครงการนักบริบาลครอบครัวเยี่ยมบ้านผู้พิการไม่มีญาติด้วย "รักเหนือรัก"