ข้อมูลอ้างอิง
- ประเภท: กิจกรรม
- ผู้สร้าง: admin
- วันที่สร้าง: 31 พฤษภาคม, 2567
- ลิงค์กระจายข่าว:
ประชุมสมัยวิสามัญ สมัยที่ 2 ประจำปี พ.ศ. 2567 ครั้งที่ 1/2567
วันที่ 31 พฤษภาคม 2567 ประธานสภาอบต.หัวเรือ สมาชิกสภาอบต.หัวเรือ นายกอบต. พร้อมด้วยคณะผู้บริหารอบต.หัวเรือ หัวหน้าส่วนราชการ อบต.หัวเรือ ประชุมสภาองค์การบริหารส่วนตำบลหัวเรือ สมัยประชุมสมัยวิสามัญ สมัยที่ 2 ประจำปี พ.ศ. 2567 ครั้งที่ 1/2567 เพื่อขอความเห็นชอบต่อสภาองค์การบริหารส่วนตำบลหัวเรือ ในการเข้าร่วมโครงการบริหารจัดการขยะมูลฝอยชุมชนแปรรูปเป็นพลังงานไฟฟ้าในกลุ่ม Clusters ที่ 1 และข้อหารือราชการิื่นๆ ณ ห้องประชุมและกิจการสภาองค์การบริหารส่วนตำบลหัวเรือ