ข้อมูลอ้างอิง
- ประเภท: กิจกรรม
- ผู้สร้าง: admin
- วันที่สร้าง: 30 พฤษภาคม, 2567
- ลิงค์กระจายข่าว:
ตรวจประเมิณโรงฆ่าสัตว์เพื่อต่ออายุใบอนุญาตประกอบกิจการฆ่าสัตว์
วันที่ 24 พฤษภาคม 2567 องค์การบริหารส่วนตำบลหัวเรือ ร่วมกับ จังหวัดอุบลราชธานี ลงพื้นที่ตรวจประเมิณโรงฆ่าสัตว์เพื่อต่ออายุใบอนุญาตประกอบกิจการฆ่าสัตว์ ในเขตตำบลหัวเรือ โดยมี นางประภาพร เลาหะวนิช นายกอบต.หัวเรือ คณะผู้บริหารอบต.หัวเรือ คณะกรรมการปศุสัตว์จังหวัดอุบลราชธานี หัวหน้าส่วนราชการอบต.หัวเรือ ร่วมลงพื้นที่ในครั้งนี้