ข้อมูลอ้างอิง
- ประเภท: กิจกรรม
- ผู้สร้าง: admin
- วันที่สร้าง: 23 พฤษภาคม, 2567
- ลิงค์กระจายข่าว:
ต้อนรับคณะกรรมการมูลนิธิราชทัณฑ์ปันสุข ทำความดี เพื่อชาติ ศาสนา กษัตริย์ ในพระบรมราชูปถัมภ์
วันที่ 23 พฤษภาคม 2567 นางประภาพร เลาหะวนิช นายกอบต.หัวเรือ พร้อมคณะผู้บริหารอบต.หัวเรือ ร่วมต้อนรับคณะกรรมการมูลนิธิราชทัณฑ์ปันสุข ทำความดี เพื่อชาติ ศาสนา กษัตริย์ ในพระบรมราชูปถัมภ์ ตรวจเยี่ยมสถานพินิจและคุ้มครองเด็กและเยาวชนจังหวัดอุบลราชธานี และศูนย์ฝึกและอบรมเด็กและเยาวชน เขต 5 จังหวัดอุบลราชธานี