ข้อมูลอ้างอิง
- ประเภท: กิจกรรม
- ผู้สร้าง: admin
- วันที่สร้าง: 15 พฤษภาคม, 2567
- ลิงค์กระจายข่าว:
โครงการปฐมนิเทศผู้ปกครองนักเรียน ประจำปีการศึกษา 2567
วันที่ 15 พฤษภาคม 2567 ศูนย์พัฒนาเด็กเล็กประจำตำบลหัวเรือ องค์การบริหารส่วนตำบลหัวเรือ จัดโครงการปฐมนิเทศผู้ปกครองนักเรียน ประจำปีการศึกษา 2567 ณ ห้องประชุมและกิจการสภาองค์การบริหารส่วนตำบลหัวเรือ โดยนางประภาพร เลาหะวนิช นายกอบต.หัวเรือ เป็นประธานกล่าวเปิดโครงการและกล่าวพบปะกับผู้ปกครอง ร่วมด้วย รองปลัดอบต.หัวเรือ ผู้อำนวยการกองการศึกษาศาสนาและวัฒนธรรม และคณะคุณครูศูนย์เด็กเล็กประจำตำบลหัวเรือ ได้พบปะกับผู้ปกครองทุกท่านในครั้งนี้ด้วย