ข้อมูลอ้างอิง
- ประเภท: กิจกรรม
- ผู้สร้าง: admin
- วันที่สร้าง: 15 พฤษภาคม, 2567
- ลิงค์กระจายข่าว:
กิจกรรมทำหมันสุนัข และแมว
วันที่ 14 พฤษภาคม 2567 องค์การบริหารส่วนตำบลหัวเรือ ร่วมกับ ปศุสัตว์ อำเภอเมืองอุบลราชธานี จัดกิจกรรมทำหมันสุนัข และแมว ตามโครงการสัตว์ปลอดโรค คนปลอดภัยจากโรคพิษสุนัขบ้า ตามพระปณิธานศาสตราจารย์ ดร. สมเด็จ พระเจ้าลูกเธอเจ้าฟ้า ฯ กรมพระศรีสวางควัฒน ประจำปีงบประมาณ 2567 ณ อาคารอเนกประสงค์องค์การบริหารส่วนตำบลหัวเรือ