ข้อมูลอ้างอิง
- ประเภท: กิจกรรม
- ผู้สร้าง: admin
- วันที่สร้าง: 15 พฤษภาคม, 2567
- ลิงค์กระจายข่าว:
ร่วมกิจกรรมโครงการฯของชมรมผู้สูงอายุบ้านหัวเรือ
วันที่ 7 พฤษภาคม 2567 องค์การบริหารส่วนตำบลหัวเรือ โดยนางประภาพร เลาหะวนิช นายกอบต.หัวเรือ มอบหมายให้นางบังอร คำพันธ์ รองนายกอบต.หัวเรือ ร่วมกิจกรรมโครงการฯของชมรมผู้สูงอายุบ้านหัวเรือ โดยคณะผู้บริหารอบต.หัวเรือได้พบปะพูดคุยพร้อมกับมอบเงินเป็นขวัญกำลังใจให้กับผู้ที่เกิดเดือนพฤษภาคม ณ ศาลานาบุญวัดหัวเรือ