ข้อมูลอ้างอิง
- ประเภท: กิจกรรม
- ผู้สร้าง: admin
- วันที่สร้าง: 15 พฤษภาคม, 2567
- ลิงค์กระจายข่าว:
รับพระราชทานพระบรมฉายาลักษณ์พระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว
วันที่ 3 พฤษภาคม 2567 องค์การบริหารสวนตำบลหัวเรือ ร่วมรับพระราชทานพระบรมฉายาลักษณ์พระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวและสมเด็จพระนางเจ้าฯพระบรมราชินี เพื่อเชิญไปประดิษฐาน ณ หน่วยงานราชการและสถานศึกษาในสังกัด โดยมีนายศุภศิษย์ กอเจริญยศ ผู้ว่าราชการจังหวัดอุบลราชธานี เป็นประธานในพิธี หัวหน้าส่วนราชการในจังหวัด ผู้บริหารองค์กรปกครองส่วนท้องถิ่นทุกแห่ง จาก 25 อำเภอ ร่วมพิธีและรับพระราชทานฯ ณ ศูนย์แสดงและจำหน่ายสินค้า หนึ่งตำบลหนึ่งผลิตภัณฑ์ (OTOP CENTER)