ข้อมูลอ้างอิง
- ประเภท: กิจกรรม
- ผู้สร้าง: admin
- วันที่สร้าง: 15 พฤษภาคม, 2567
- ลิงค์กระจายข่าว:
โครงการส่งเสริมและพัฒนาวิสาหกิจชุมชน ประจำปีงบประมาณ 2567
วันที่ 3 พฤษภาคม 2567 องค์การบริหารส่วนตำบลหัวเรือ ร่วมกับ สำนักงานเกษตรอำเภอเมืองอุบลรชธานี จัดประชุมโครงการส่งเสริมและพัฒนาวิสาหกิจชุมชน ประจำปีงบประมาณ 2567 ครั้งที่ 2 เพื่อเชื่อมโยงการทำงานระหว่างกลุ่มวิสาหกิจชุมชนกับศูนย์บริการและถ่ายทอดเทคโนโลยีการเกษตรประจำตำบลหัวเรือ โดยมีนางประภาพร เลาหะวนิช นายกอบต.หัวเรือ กำนันตำบลหัวเรือ ผู้นำท้องถิ่นตำบลหัวเรือ ร่วมประชุมในครั้งนี้ ณ อาคารอเนกประสงค์องค์การบริหารส่วนตำลบหัวเรือ